ปรับเปลี่ยนยอดฝากขั้นต่ำเป็น 300 บาท

เริ่มโดย Promotion CMD368, 24.11.2020 19:06

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

Promotion CMD368

เรียนท่านสมาชิกทุกท่าน

ทางทีมงานต้องขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะครับ

ทางทีมงานขอปรับเปลี่ยนยอดฝากขั้นต่ำเป็น 300 บาท ตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไป
ถอนไม่มีขั้นต่ำ สามารถถอนยอดได้ไม่จำกัด

ขอขอบคุณท่านสมาชิกทุกท่านที่ไว้วางใจทาง CMD368 ครับ
ถ้าเกิดข้อผิดพลาดประการใดทางทีมงานต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะครับ
ล็อกอินสู่ระบบเกมออนไลน์และเดิมพันออนไลน์ CMD368 โดยใช้ชื่อผู้ใช้งาน และรหัสผ่านที่ท่านได้รับ ทางเข้า khuyenmai368.com หน้า Log-in ล่าสุด อัปเดทตลอด 24 ช.ม.

Dandtoy69

ขอฝาก ถอน เร็ว เป็นใช้ได้ครับ  :D

goostars

:o เพิ่งฝากเมื่อกี้ 100 เป็นไรป่าวครับเนี่ย เพิ่งจะเห็น :-[ :-[