มาไต้หวันเข้าโอเล่777ไม่ได้สักช่องทาง

เริ่มโดย noonxp, 06.12.2020 06:36

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

noonxp

ใช้อินเตอร์เน็ตpocket wifiแต่เข้าโอเล่777ไม่ได้เลย
เซียนท่านไหนมีช่องทางมั้งครับ. จะลงแดงอยู่แล้ว55

Legolas

ใช้โปรแกรม VPN ครับ เคยใช้ที่จีน ;)

toronado

ไม่รู้ช่องทาง    แต่แวะมาทักทายครับ   บาสพลิกเยอะนะครับ      ยังคิดถึงท่านอยู่ ตอนบาส เกามันดึงต่ำท้ายเกมส์วันนี้   ;D

ไปเที่ยวให้สนุกดีกว่าครับ เดินทางโดยสวัสดิภาพ   ครับ

ลุ้นเปิดกล่องของขวัญไปพลางๆก่อนนะครับ