เพิ่งสมัครสมาชิกใหม่ ขอสอบถามข้อมูลครับ

เริ่มโดย pepo, 25.12.2020 04:46

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

pepo

1. การฝากอัตโนมัติ ในส่วนของชื่อที่ใช้ต้องกรอกอะไรลงไปครับ ใช่ชื่อที่ใช้เข้าระบบ W88Club หรือเปล่า
2. ในส่วน บัญชีที่ใช้เล่น ต้องกรอก username ของเว็บที่เราฝากเข้าไปเล่น ใช่มั๊ยครับ
3. ถ้าไม่สะดวกในการฝากโดยเศษสตางค์ จะทำการฝากผ่านระบบอัตโนมัติ ได้หรือไม่ เพราะในเว็บระบุว่าต้องลงท้าย
ด้วยเศษสตางค์ 1-9 เท่านั้น
4. โบนัส 5% ที่จะได้ในการฝากแต่ละครั้ง คือ ฝากแล้วได้เลยทันที หรือว่า ต้องเล่นยอดเทิร์นให้ครบ 1 เท่าก่อนถึงจะได้

W88Club

เรียนท่านสมาชิก

1: หากท่านสมาชิกจะทำการฝากอัตโนมัติต้องทำการ Login ในเวปของ W88Club ก่อนครับไม่ต้องกรอกรหัสใดๆ เพราะ User webboard กับ User ที่ใช้เล่นเดิมพันเวปไซด์ต่างๆเชื่อมต่อกันอยู่ครับ
              3: ทีมงานแนะนำให้ฝากยอดเงินให้มีเศษบาทครับเช่น  1,008 เพื่อสะดวกแก่การตรวจสอบยอดครับ
              4: โบนัส 5%  ยอดการฝากต้องมียอดเล่นอย่างน้อย 1 เท่า ถึงได้โบนัส โปรโมชั่นนี้ รวมคิดให้เป็นรายอาทิตย์จะได้รับเงินทุกวันอังคารครับ
W88Club อันดับ 1 ในประเทศไทย. bit.ly/3Cdi5BX เรารับพนันกีฬาเอเชี่ยนแฮนดีแคพ และ คาสิโนออนไลน์แบบ ไลฟ์ดีลเลอร์. สมัครสมาชิกฟรี!! (แบบด่วน) สมัครสมาชิกผ่าน LINE