แจ้งข่าวครับ .... เว็บ BKK18.net อาจจะรับโฆษณาแบนเนอร์ครั้งแรก !

เริ่มโดย Golden-Goalz, 16.01.2021 18:59

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

Golden-Goalz

แจ้งข่าวครับ .... เว็บ BKK18.net อาจจะรับโฆษณาครั้งแรก ! .....

พอดีว่ามีธนาคารขนาดใหญ่ติดต่อผมเข้ามา อยากจะลงโฆษณาบนเว็บ BKK18.net .....

ปกติแล้ว เวลามีคนติดต่อขอลงโฆษณาเข้ามา ผมจะปฎิเสธไปทุกครั้ง ( นับๆดูแล้ว น่าจะปฎิเสธไปเกิน 300 ครั้งแล้วมั้ง )  แต่มาครั้งนี้ เค้าติดต่อเข้ามาได้จังหว่ะ ตอนผมกำลังจะคิดถอย Server ตัวใหม่ให้ BKK18.net พอดี

ประกอบกับ ธนาคารที่ติดต่อเข้ามาก็เป็นแบรนด์น่าเชื่อถือ สินค้าก็เป็นประโยชน์กับสมาชิกทุกคน ในเคสนี้เลยคิดว่าจะรับโฆษณาเป็นกรณีพิเศษ

โดยผมจะปฎิบัติตามหลักการต่อไปนี้

1) ผมจะติดแบนเนอร์อย่างระมัดระวัง ไม่ให้เก่ะก่ะ รกสายตาสมาชิกทุกคน  รวมถึงเรื่อง Loading ที่จะไม่ให้เว็บโหลดช้า
2) มีเพียง 1 แบนเนอร์  ไม่รับเพิ่ม  ( ไม่ต้องติดต่อผมเข้ามาให้เสียเวลา )
3) ติดเพียงแค่ 1 เดือน..... จบ
3) หลังจากติดเสร็จ ผมจะถอย Server ตัวใหม่ ให้เว็บ BKK18.net ให้มีประสิทธิภาพสูงกว่าเดิม เร็วขึ้น รองรับสมาชิกได้มากขึ้น

แจ้งมาให้ทุกๆคนทราบก่อนครับ เดี๋ยวจะตกอกตกใจกัน

ขอบคุณสมาชิกทุกคนครับ
Golden-Goalz