จะสมัครสมาชิกครับ

เริ่มโดย zenith, 15.02.2021 06:49

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

zenith

ผมกำลังจะมาเป็นสมาชิกใหม่ที่นี้คับ  ผมอยากทราบขั้นตอนการสมัครแบบละเอียดกว่านี้คับ >:D   คือว่าประมาณ4ทุ่ม ผมโทรไปจะสมัครแต่รายละเอียดกับได้ไม่มากนัก   แถมพนักงาน(หญิง)ตัดสายผมทิ้งเฉย :-X (โทษทีคับ ตัดสายที่ว่าคือการวางไปเฉยๆดื้อๆแบบไม่สนใจ) ผมว่าจะขอทราบรายละเอียดกว่านี้หน่อย  เพื่อความสบายใจในการจะโอนเงิน3000ให้คนอื่นโดยที่ผมไม่รู้ว่าจะโดนโกงป่าว :(  ผมกะแปลกใจจริง  สงสัยที่นี้ลูกค้าเยอะจนไม่สนลูกค้ารายใหม่ >:(

อย่างไรก็ตามผมก็สนใจที่จะเข้ามาเป็นสมาชิกที่นี้นะคับ   ขอทราบรายละเอียดด้วยคับ  (โทรไปไม่ไหวคับกลัวเสียความรู้สึกอีก ::))  พอรู้ขั้นตอนแล้วผมจะโทรไปยืนยันแล้วกันคับ   :D